" Mafanikio daima ni kwa wale wenye Kujaribu bila kujali mara ngapi wanaanguka "

 

 

 
Friday, May 06, 2005

Maoni ya wanawake kuhusu kikwete!

Wanawake wengi wameonekana kuupokea kwa shagwe sana uteuzi wa Waziri kikwete kugombea urais kwa kupitia CCM huku wengine wakidai kuwa ni mkombozi wao na kusahau kuwa ukombozi wao utaletwa na wao wenyewe na si vinginevyo.

Wapo waliosikika wakisema kuwa "sasa tumeula" wakimaanisha sasa maisha yao yatakwenda kama walivyopananga kwani kikwete aliwaahidi nini kina mama ambacho Marais waliopita walishindwa kutekeleza? Mimi sijui.

Wengine walisikika wakisema kuwa ana huruma sana na akinamama na kuwa siku zote amekuwa akiwatakia mema, wapo waliosema kuwa sasa kazi nje nje wakimaanisha kuwa watapata ajira bila wasi wasi.Mimi Binafsi siku zote napenda Kiongozi atakayeniwekea mazingira mazuri ya kuweza kufanya kazi na kupanga maisha yangu kama ndoto zangu.

Na mwenye kumthamini, kumheshimu na kumjali mwanamke yeyote ambaye yupo katika dunia hii bila kujali anakaa wapi, amezaliwa katika familia gani,ni mke au mtoto wa nani, ila awaone wote ni sawa kwake.

0 Maoni ya Wasomaji:

Post a Comment

<< Rudi mwanzo

KUHUSU MIMI

JINA:Zainab Yusuph
MAKAZI:Dodoma
NCHI:Tanzania
KAZI:Mwandishi

BLOGI ZA KISWAHILI

  • Bangaiza
  • Mwandani
  • Pambazuko
  • Damija
  • Mtafiti
  • Martha
  • Gaphiz
  • Swahili time
  • Miruko
  • Dira yangu
  • Msangimdogo
  • Jeff Msangi
  • Kasri la mwanazuoni
  • Kurunzi
  • Baragumu
  • Mawazohuru
  • Fikra Thabiti
  • Mtandaoni
  • Motowaka
  • Mkwinda
  • Ngurumo
  • Nyembo
  • Bwaya
  • Omega
  • Tafakari za Maisha
  • Nuru akilini
  • Mtandawazi
  • Mhujumu
  • Vijimamboz
  • Wakati wa Ukombozi
  • Kijiwe Joto
  • Watoto Wetu
  • Jungu kuu
  • Kisima cha Weledi
  • Jarida la Ughaibuni
  • Bhalezee
  • Sauti ya Baragumu
  • Kona yangu
  • Furahia Maisha
  • Bakanja
  • Terrie Swai
  • Fatma Karama
  • Kazonta
  • Binti Afrika
  • Blogu ya Kilimo
  • Ukombozi
  • Mwafrika
  • Digital Africa
  • Blogu ya lugha mseto
  • BLOGI ZA WAAFRIKA

  • BLOGAFRICA
  • BLOGU ZA WAAFRIKA
  • DIGITAL AFRICA
  • MAMA JUNKYARD'S
  • MSHAIRI
  • KENYAN PUNDIT
  • MONGI DREAMS
  • ISARIA MWENDE
  • CUNNING LINGUISTICA
  • ETHIOPUNDIT
  • MOCHALICIOUS
  • UNGANISHA
  • DEMOKRASIA KENYA
  • CHANUKA
  • BANKELE
  • MAARIFA/AKIEY
  • AFROMUSING
  • NEHANDA DREAMS
  • BLACK LOOKS
  • YUMMY WAKAME
  • AFRICAN OIL POLITICS
  • NUBIAN SOUL
  • SANAA
  • VIRTUAL INSANITY
  • MENTAL ACROBATICS
  • KENYA UNLIMITED
  • JIKUMBUSHE KAZI ZANGU ZA ZAMANI

    2005-04 2005-05 2005-06 2005-07 2005-08 2005-11 2006-05 2006-06

    Imetengenezwa na

    Bonyeza hapa kumtembelea msangimdogo

    na inawezeshwa na